WANAWAKE WAWILI WATIWA NGUVUNI KWA MADAI YA KUWAKEKEA WATOTO 2 , TANA RIVER.


Wanawake wawili wenye umri wa miaka 48 na 81 wakamatwa na polisi kaunti ya Tana River kwa madai ya kukeketa wasichana wawili wadogo wa miaka mitano5 na mwengine miaka 7 katika kijiji cha Sombo .

Aidha, watoto hao wamelazwa katika hospitali kuu ya kaunti ya Garissa kwa matibabu zaidi ,huku wanawake hao wawili ambao inasemekana ndio waliowakeketa wakizuiliwa na polisi katika kituo cha polisi cha Madogo.

Kamanda wa polisi Tana River, Fredrick Ochieng anasema watafikishwa mahakamani hapo kesho na kujibu mashtaka kulingana na sheria dhidi ya ukeketaji.

Hata hivyo, vifaa vilivyotumika katika ukeketaji huo havikupatikana ,huku Ochieng akionya wakazi dhidi ya mila hiyo iliyopitwa na wakati.