VIONGOZI WATETEA MADAI KUWA CHAMA CHA ODM KIMEPOTEZA UMAARUFU,KILIFI.


Baadhi ya viongozi wa mrengo wa ODM kutoka kaunti ya Kilifi hatimaye wamejitokeza na kupuzilia mbali tetesi kuwa chama cha ODM kimepoteza umaarufu eneo hilo.

Mwakilishi wa wadi ya Kakuyuni kaunti ya Kilifi Nickson Mramba, amesisitiza kuwa chama hicho kingali imara eneo hilo, na kwamba kauli hizo ni poroja zisizo msingi.

Katika taarifa yake kule mjini Malindi, Mramba amesema kuwa huenda wanaoeneza uvumi huo, wanatumiwa na wanasiasa nchini kukipaka matope chama hicho.

Hata hivyo Mramba amewaonya viongozi wa kisiasa dhidi ya kuwatumia wafuasi wao kuwatusi viongozi wengine ,katika mitandao ya kijamii.