MBUNGE WA KINANGO ,KWALE ASEMA KUUNDWA KWA CHAMA PWANI KUTASADIA ENEO HILO KIMAENDELEO.


Mbunge   wa kinango  Benjamini tayari amesisitiza kuwa kama  wabunge wa pwani wakiwemo maseneta wanalenga kuunda  chama cha  kisiasa watakachotumia katika uchaguzi mkuu ujao kwa kile wanachodai kuwa eneo la pwani limekua likitengwa kimaendeleo tangu jadi

Kauli ya tayari inajiri wakati  kaunti 6 za pwani  zitapunguziwa   mgao wao wa kifedha kwa Zaidi ya shilingi bilioni 7 kwa mujibu wa mapendekezo ya tume ya ugavi  wa mapato nchini

 Tayari aliyekua  akizungumza   na wanahabari kule kinango amemshtumu vikali chama cha odm kwa kile anachodai kuwa  kiliwatenga wabunge wa pwani katika nyadhifa  za kamati za bunge la  kitaifa  na seneti licha ya pwani kupigia kura  chama cha odm kwa Zaidi ya asilimia 70  katika  uchaguzi mkuu uliopita

Vile vile tayari  ametaja umuhimu  wa kuwa na chama kiasiasa pwani akisema kuwa  itasaidia ukanda  wa pwani kupata ugavi  sawa  wa  rasilimali kama maeneo mengine nchini