MAAFISA WA UTAWALA WAMULIKWA, TAITA TAVETA.


Mashirika mbali mbali ya kutetea haki za kibinadamu kaunti ya Taita Taveta yameshtumu baadhi ya maafisa wa utawala kaunti hiyo kwa kuchangia ongezeko la dhulma kwa mtoto wa kike.

Wamesema kuwa hatua ya polisi kuwaachia huru baadhi ya washukiwa wa dhulma hizo inawafisha moyo licha yao kuwa na ushahidi wa kutosha kuona wahusika wanafunguliwa mashtaka.

Aidha wamesema kuwa ongezeko la visa vya kina baba kuwadhuluma wanao wa kike wa kambo limeongezeka pakubwa kaunti hiyo huku akihusisha ongezeko la visa hivyo kuchangiwa na baadhi ya wakazi kukosa kupiga ripoti kwa idara zinazohusika.