KERO LA WANYAMA PORI, KWALE.


Wakaazi wa Barcelona katika kijiji cha Mwaweche huko Msambweni kaunti ya Kwale wanalalamikia kuhangaishwa na uvamizi wa wanyamapori katika eneo hilo.

 Wakiongozwa na Janet Olenyawa, wakaazi hao ambao ni wakulima eneo hilo wanasema kuwa mimea yao inavamiwa shambani na wanyama hasa tumbiri na nguruwe.

Sasa wakaazi hao wanaitaka serikali kupitia shirika la wanyamapori nchini KWS kuingilia kati kwa kuwa hali hiyo imeathiri pia masomo ya watoto shuleni.

Pia wamelalamikia kuhangaishwa na nyati wanaovamia mashamba ya wakaazi kando na nyoka wanaohatarisha pakubwa maisha yao.