Hakuna waziri aliye na Covid-19- Mucheru


Waziri wa teknolojia ya mawasiliano joe Mucheru amekanusha ripoti kuwa kuna mawaziri waliothibitishwa kuwa na ugonjwa wa Covid-19.

Mucheru katika mahojiano ya kipekee amesema kuwa mawaziri wote walihudhuria mkutano wa baraza la mawaziri hapo jana na hakuna aliyeonyesha dalili za virusi vya Corona.

Hata hivyo, mawaziri Amina Mohammed wa michezo aliye nje ya nchi sawa na waziri Raphael Tuju anayeugua hawakuwepo.

Kumekuwa na madai katika baadhi ya vyombo vya habari kuwa mawaziri watatu wamethibitishwa kuwa na virusi vya Corona.